Nhà cung cấp ắc quy SAITE BT-HSE-130-12 chính hãng
Trang chủ / Sản phẩm
Ắc quy SAITE BT-HSE-130 12V 130AH
Mã SP: BT-HSE-130-12
Thông số cơ bản
Chủng loại : VRLA
Công nghệ: AGM
Điện áp: 12VDC
Dung lượng: 130Ah (10hr)
Kích thước(LxWxH): 338 x 172 x 276 (±2mm)
Khối lượng: 42Kg (±3%)